UEFA Europa League

Mùa giải gần nhất: Cúp C2 châu Âu 20/21

Bắt đầu: 18/08/20 | Kết thúc: 26/05/21

Kết quả thi đấu UEFA Europa League

Giờ Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1
Vòng 14
23:00 - 18/08/20 Lincoln Red Imps FC 3 - 0 FC Prishtina

A PHP Error was encountered

Severity: Notice

Message: Undefined index: p1

Filename: partials/_league_result.php

Line Number: 104

Backtrace:

File: /home/beta.tructiephd.net/public_html/application/views/partials/_league_result.php
Line: 104
Function: _error_handler

File: /home/beta.tructiephd.net/public_html/application/views/league/result.php
Line: 24
Function: view

File: /home/beta.tructiephd.net/public_html/application/controllers/Home_controller.php
Line: 1051
Function: view

File: /home/beta.tructiephd.net/public_html/index.php
Line: 315
Function: require_once

-

A PHP Error was encountered

Severity: Notice

Message: Undefined index: p1

Filename: partials/_league_result.php

Line Number: 104

Backtrace:

File: /home/beta.tructiephd.net/public_html/application/views/partials/_league_result.php
Line: 104
Function: _error_handler

File: /home/beta.tructiephd.net/public_html/application/views/league/result.php
Line: 24
Function: view

File: /home/beta.tructiephd.net/public_html/application/controllers/Home_controller.php
Line: 1051
Function: view

File: /home/beta.tructiephd.net/public_html/index.php
Line: 315
Function: require_once

01:00 - 19/08/20 UE Engordany 1 - 3 FK Zeta Golubovci 0 - 1
22:30 - 20/08/20 St Joseph`s FC 1 - 2 B36 Torshavn 1 - 2
00:00 - 21/08/20 NSI Runavik 5 - 1 Barry Town United FC 0 - 0
00:30 - 21/08/20 FC Santa Coloma 0 - 0 FK Iskra Danilovgrad 0 - 0
01:00 - 21/08/20 Glentoran FC 1 - 0 HB Torshavn 1 - 0
01:30 - 21/08/20 Coleraine FC 1 - 0 SP La Fiorita 0 - 0
01:00 - 22/08/20 Tre Penne 1 - 3 SC Gjilani 1 - 1
23:00 - 25/08/20 FK Riteriai 2 - 2 Derry City FC 1 - 1
23:30 - 26/08/20 FC Progres Niederkorn 3 - 0 FK Zeta Golubovci 1 - 0
21:00 - 27/08/20 Ordabasy 1 - 2 FC Botosani 1 - 2
21:00 - 27/08/20 FK Ventspils 2 - 1 FC Dinamo Auto 1 - 1
21:00 - 27/08/20 Kairat 4 - 1 FC Noah 2 - 1
21:30 - 27/08/20 FK Borac Banja Luka 1 - 0 FK Sutjeska Niksic 1 - 0
21:30 - 27/08/20 KF Teuta 2 - 0 Beitar Jerusalem FC 1 - 0
22:00 - 27/08/20 FC Dinamo Minsk 0 - 2 GKS Piast Gliwice 0 - 1
22:30 - 27/08/20 Lincoln Red Imps FC 2 - 0 Union Titus Petange 1 - 0
23:00 - 27/08/20 Apollon Limassol 5 - 1 Saburtalo Tbilisi 2 - 0
23:00 - 27/08/20 Sumgayit FK 0 - 2 FK Shkendija 0 - 0
23:00 - 27/08/20 FK Neftchi Baku 2 - 1 FK Shkupi 0 - 0
23:00 - 27/08/20 Alashkert 0 - 1 FK Renova 0 - 0
23:00 - 27/08/20 Bodo/Glimt 6 - 1 FK Kauno Zalgiris 2 - 0
23:30 - 27/08/20 NK Olimpija Ljubljana 1 - 1 Vikingur Reykjavik 0 - 1
23:30 - 27/08/20 Fehervar FC 1 - 1 Bohemians Dublin FC 1 - 1
00:00 - 28/08/20 Malmö FF 2 - 0 KS Cracovia 2 - 0
00:00 - 28/08/20 SC Gjilani 0 - 0 APOEL Nikosia 0 - 0
00:00 - 28/08/20 Vilnius FK Zalgiris 2 - 0 Paide Linnameeskond 2 - 0
00:00 - 28/08/20 Locomotive Tbilisi 2 - 1 Universitatea Craiova 1948 CS 0 - 0
00:00 - 28/08/20 Rosenborg BK 4 - 2 Breidablik Kopavogur 4 - 0
00:00 - 28/08/20 PFC CSKA Sofia 2 - 1 Sirens FC 0 - 0
00:00 - 28/08/20 Hammarby IF 3 - 0 Puskas Akademia FC 2 - 0
00:00 - 28/08/20 FC Vaduz 0 - 2 Hibernians FC 0 - 1
00:00 - 28/08/20 Aarhus GF 5 - 2 FC Honka 3 - 1
00:00 - 28/08/20 Keshla FK 0 - 0 KF Laci 0 - 0
00:15 - 28/08/20 FH Hafnarfjordur 0 - 2 Dunajská Streda 0 - 1
00:30 - 28/08/20 Shakhter Soligorsk 0 - 0 FC Sfintul Gheorghe 0 - 0
00:30 - 28/08/20 The New Saints FC 1 - 1 MSK Zilina 0 - 0
00:45 - 28/08/20 Hapoel Be`er Sheva FC 3 - 0 Dinamo Batumi 2 - 0
01:00 - 28/08/20 B36 Torshavn 2 - 2 Levadia Tallinn 0 - 0
01:00 - 28/08/20 FK Iskra Danilovgrad 0 - 1 PFC Lokomotiv Plovdiv 0 - 0
01:00 - 28/08/20 KS Kukesi 2 - 1 PFC Slavia Sofia 0 - 0
01:00 - 28/08/20 HSK Zrinjski Mostar 3 - 0 FC Differdange 03 2 - 0
01:00 - 28/08/20 Valletta FC 0 - 1 Bala Town FC 0 - 1
01:00 - 28/08/20 Petrocub Hincesti 0 - 2 FK TSC Backa Topola 0 - 1
01:15 - 28/08/20 Servette FC 3 - 0 MFK Ruzomberok 0 - 0
01:30 - 28/08/20 Fotbal Club FCSB 3 - 0 FC Shirak Gyumri 1 - 0
01:45 - 28/08/20 Motherwell FC 5 - 1 Glentoran FC 0 - 0
01:45 - 28/08/20 NK Maribor 1 - 1 Coleraine FC 0 - 0
01:45 - 28/08/20 Aberdeen FC 6 - 0 NSI Runavik 2 - 0
02:00 - 28/08/20 KKS Lech Poznan 3 - 0 Valmiera FK/BJSS 0 - 0
02:00 - 28/08/20 Shamrock Rovers 2 - 2 Ilves Tampere 1 - 1
02:00 - 28/08/20 FK Partizan 1 - 0 FK Rigas Futbola Skola 0 - 0
02:00 - 28/08/20 Budapest Honved FC 1 - 1 FC Inter Turku 0 - 0
00:00 - 10/09/20 Maccabi Haifa FC 3 - 1 FK Zeljeznicar Sarajevo 1 - 1
00:30 - 11/09/20 Nõmme Kalju 0 - 4 NS Mura 0 - 4
Vòng 15
23:30 - 16/09/20 FC Progres Niederkorn 0 - 5 Willem II Tilburg 0 - 3
00:00 - 17/09/20 Hammarby IF 0 - 3 KKS Lech Poznan 0 - 0
01:00 - 17/09/20 B36 Torshavn 1 - 1 The New Saints FC 0 - 0
19:00 - 17/09/20 Kaisar 1 - 4 APOEL Nikosia 1 - 2
19:15 - 17/09/20 FK Ventspils 1 - 5 Rosenborg BK 1 - 3
20:30 - 17/09/20 FK Renova 0 - 1 HNK Hajduk Split 0 - 1
21:00 - 17/09/20 FC Ararat-Armenia 3 - 3 CS Fola Esch 1 - 1
21:00 - 17/09/20 KF Teuta 0 - 4 Granada CF 0 - 3
21:00 - 17/09/20 Astana 0 - 1 FK Buducnost 0 - 1
22:00 - 17/09/20 Lincoln Red Imps FC 0 - 5 Glasgow Rangers 0 - 2
22:30 - 17/09/20 Kuopion Palloseura 0 - 0 Slovan Bratislava 0 - 0
22:45 - 17/09/20 FC Botosani 0 - 1 FK Shkendija 0 - 1
23:00 - 17/09/20 Bodo/Glimt 3 - 1 Vilnius FK Zalgiris 2 - 1
23:00 - 17/09/20 PFC Lokomotiv Plovdiv 1 - 2 Tottenham Hotspur FC 0 - 0
23:00 - 17/09/20 FK Neftchi Baku 1 - 3 Galatasaray SK 0 - 1
23:00 - 17/09/20 FK Riteriai 1 - 5 FC Slovan Liberec 0 - 2
23:00 - 17/09/20 IFK Göteborg 1 - 2 FC Copenhagen 0 - 0
23:30 - 17/09/20 NK Olimpija Ljubljana 2 - 2 HSK Zrinjski Mostar 1 - 0
23:30 - 17/09/20 Flora Tallinn 2 - 1 KR Reykjavik 2 - 0
00:00 - 18/09/20 Locomotive Tbilisi 2 - 1 FK Dinamo Moscow 0 - 0
00:00 - 18/09/20 KF Laci 1 - 2 Hapoel Be`er Sheva FC 0 - 0
00:00 - 18/09/20 OFI Crete 0 - 1 Apollon Limassol 0 - 0
00:00 - 18/09/20 Connah`s Quay Nomads FC 0 - 1 Dinamo Tbilisi 0 - 0
00:00 - 18/09/20 Hibernians FC 0 - 1 Fehervar FC 0 - 0
00:00 - 18/09/20 Maccabi Haifa FC 2 - 1 Kairat 1 - 1
00:00 - 18/09/20 Riga FC 1 - 0 SP Tre Fiori 0 - 0
00:00 - 18/09/20 PFC CSKA Sofia 2 - 0 Bate Borisov 1 - 0
00:00 - 18/09/20 FC Sfintul Gheorghe 0 - 0 FK Partizan 0 - 0
00:00 - 18/09/20 Djurgårdens IF 2 - 1 Europa FC 1 - 0
00:30 - 18/09/20 Inter Club De Escaldes 0 - 1 Dundalk FC 0 - 1
01:00 - 18/09/20 Aris Thessaloniki 1 - 2 Kolos Kovalivka 0 - 0
01:00 - 18/09/20 KS Kukesi 0 - 4 VfL Wolfsburg 0 - 2
01:00 - 18/09/20 Shamrock Rovers 0 - 2 AC Milan 0 - 1
01:00 - 18/09/20 FK Sileks Kratovo 0 - 2 KF Drita 0 - 0
01:00 - 18/09/20 GKS Piast Gliwice 3 - 2 TSV Hartberg 1 - 1
01:00 - 18/09/20 Standard Liege 2 - 0 Bala Town FC 2 - 0
01:00 - 18/09/20 FK Borac Banja Luka 0 - 2 Rio Ave FC 0 - 0
01:15 - 18/09/20 NS Mura 3 - 0 Aarhus GF 1 - 0
01:30 - 18/09/20 Viking FK 0 - 2 Aberdeen FC 0 - 1
01:30 - 18/09/20 Coleraine FC 2 - 2 Motherwell FC 0 - 2
01:45 - 18/09/20 NK Osijek 1 - 2 FC Basel 1893 0 - 2
01:45 - 18/09/20 Dunajská Streda 3 - 3 FK Jablonec 1 - 1
01:45 - 18/09/20 Servette FC 0 - 1 Stade Reims 0 - 1
01:45 - 18/09/20 Linfield FC 0 - 1 Floriana FC 0 - 1
02:00 - 18/09/20 FK TSC Backa Topola 4 - 4 Fotbal Club FCSB 2 - 1
02:05 - 18/09/20 Budapest Honved FC 0 - 2 Malmö FF 0 - 1
Vòng 16
23:00 - 23/09/20 Apollon Limassol 0 - 5 KKS Lech Poznan 0 - 1
21:00 - 24/09/20 FC Ararat-Armenia 0 - 0 NK Celje 0 - 0
22:30 - 24/09/20 Kuopion Palloseura 2 - 0 FK Suduva Marijampole 1 - 0
23:00 - 24/09/20 FC Viktoria Plzen 3 - 0 Sonderjyske 2 - 0
23:00 - 24/09/20 Fehervar FC 0 - 0 Stade Reims 0 - 0
23:30 - 24/09/20 FC Rostov 1 - 2 Maccabi Haifa FC 1 - 1
00:00 - 25/09/20 Djurgårdens IF 0 - 1 FC CFR 1907 Cluj 0 - 0
00:00 - 25/09/20 Besiktas JK 1 - 1 Rio Ave FC 1 - 0
00:00 - 25/09/20 Royal Charleroi SC 1 - 1 FK Partizan 1 - 0
00:00 - 25/09/20 Malmö FF 5 - 0 NK Lokomotiva Zagreb 3 - 0
00:00 - 25/09/20 Rosenborg BK 1 - 0 Alanyaspor 0 - 0
00:00 - 25/09/20 Riga FC 0 - 1 Celtic Glasgow 0 - 0
00:00 - 25/09/20 NS Mura 1 - 5 PSV Eindhoven 1 - 2
00:00 - 25/09/20 PFC CSKA Sofia 3 - 1 B36 Torshavn 2 - 0
00:00 - 25/09/20 Floriana FC 0 - 0 Flora Tallinn 0 - 0
00:30 - 25/09/20 Hapoel Be`er Sheva FC 3 - 0 Motherwell FC 1 - 0
00:30 - 25/09/20 Fotbal Club FCSB 0 - 2 FC Slovan Liberec 0 - 0
01:00 - 25/09/20 FC Copenhagen 3 - 0 GKS Piast Gliwice 1 - 0
01:00 - 25/09/20 APOEL Nikosia 2 - 2 HSK Zrinjski Mostar 2 - 1
01:00 - 25/09/20 FC Sheriff Tiraspol 1 - 1 Dundalk FC 1 - 1
01:00 - 25/09/20 Galatasaray SK 2 - 0 HNK Hajduk Split 0 - 0
01:00 - 25/09/20 Granada CF 2 - 0 Locomotive Tbilisi 0 - 0
01:00 - 25/09/20 KI Klaksvik 6 - 1 Dinamo Tbilisi 1 - 0
01:00 - 25/09/20 Standard Liege 1 - 1 FK Vojvodina 0 - 0
01:00 - 25/09/20 FK Sarajevo 2 - 1 FK Buducnost 1 - 1
01:00 - 25/09/20 FK Shkendija 1 - 3 Tottenham Hotspur FC 0 - 1
01:15 - 25/09/20 VfL Wolfsburg 2 - 0 FC Desna Chernihiv 1 - 0
01:30 - 25/09/20 FC Basel 1893 3 - 2 Anorthosis Famagusta 3 - 1
01:30 - 25/09/20 FC St. Gallen 1879 0 - 1 AEK Athens 0 - 0
01:30 - 25/09/20 LASK 7 - 0 Dunajská Streda 2 - 0
01:30 - 25/09/20 Legia Warszawa 2 - 0 KF Drita 2 - 0
01:30 - 25/09/20 AC Milan 3 - 2 Bodo/Glimt 2 - 1
01:45 - 25/09/20 HNK Rijeka 0 - 0 Kolos Kovalivka 0 - 0
02:00 - 25/09/20 Willem II Tilburg 0 - 4 Glasgow Rangers 0 - 2
02:00 - 25/09/20 Sporting CP 1 - 0 Aberdeen FC 1 - 0
Vòng 17
22:30 - 01/10/20 FC CFR 1907 Cluj 3 - 1 Kuopion Palloseura 2 - 0
00:00 - 02/10/20 Royal Charleroi SC 1 - 2 KKS Lech Poznan 0 - 2
00:00 - 02/10/20 Rosenborg BK 0 - 2 PSV Eindhoven 0 - 1
00:00 - 02/10/20 GNK Dinamo Zagreb 3 - 1 Flora Tallinn 2 - 0
00:00 - 02/10/20 FC Ararat-Armenia 1 - 2 цз 0 - 1
00:00 - 02/10/20 FC Slovan Liberec 1 - 0 APOEL Nikosia 0 - 0
00:00 - 02/10/20 Malmö FF 1 - 3 Granada CF 1 - 1
00:30 - 02/10/20 Hapoel Be`er Sheva FC 1 - 0 FC Viktoria Plzen 1 - 0
01:00 - 02/10/20 Standard Liege 3 - 1 Fehervar FC 0 - 1
01:00 - 02/10/20 FC Copenhagen 0 - 1 HNK Rijeka 0 - 1
01:00 - 02/10/20 FK Sarajevo 0 - 1 Celtic Glasgow 0 - 0
01:00 - 02/10/20 Legia Warszawa 0 - 3 Qarabag FK 0 - 0
01:00 - 02/10/20 FC Brest 0 - 2 PFC Ludogorets 1945 Razgrad 0 - 0
01:30 - 02/10/20 FC Basel 1893 1 - 3 PFC CSKA Sofia 0 - 0
01:30 - 02/10/20 Dundalk FC 3 - 1 KI Klaksvik 1 - 0
01:30 - 02/10/20 BSC Young Boys 3 - 0 KF Tirana 1 - 0
01:45 - 02/10/20 Glasgow Rangers 2 - 1 Galatasaray SK 0 - 0
01:45 - 02/10/20 AEK Athens 2 - 1 VfL Wolfsburg 0 - 1
02:00 - 02/10/20 Sporting CP 1 - 4 LASK 1 - 1
02:00 - 02/10/20 Rio Ave FC 1 - 1 AC Milan 0 - 0
02:00 - 02/10/20 Tottenham Hotspur FC 7 - 2 Maccabi Haifa FC 4 - 1
Vòng 1
23:55 - 22/10/20 KKS Lech Poznan 2 - 4 SL Benfica 1 - 2
23:55 - 22/10/20 HNK Rijeka 0 - 1 Real Sociedad 0 - 0
23:55 - 22/10/20 SSC Napoli 0 - 1 AZ Alkmaar 0 - 0
23:55 - 22/10/20 PAOK Thessaloniki 1 - 1 AC Omonia Nicosia 0 - 1
23:55 - 22/10/20 PSV Eindhoven 1 - 2 Granada CF 1 - 0
23:55 - 22/10/20 SK Rapid Wien 1 - 2 Arsenal FC 0 - 0
23:55 - 22/10/20 Standard Liege 0 - 2 Glasgow Rangers 0 - 1
23:55 - 22/10/20 Hapoel Be`er Sheva FC 3 - 1 SK Slavia Praha 1 - 0
23:55 - 22/10/20 Bayer Leverkusen 6 - 2 OGC Nice 2 - 1
23:55 - 22/10/20 Dundalk FC 1 - 2 Molde FK 1 - 0
23:55 - 22/10/20 PFC CSKA Sofia 0 - 2 FC CFR 1907 Cluj 0 - 0
23:55 - 22/10/20 BSC Young Boys 1 - 2 AS Roma 1 - 0
02:00 - 23/10/20 FC Slovan Liberec 1 - 0 KAA Gent 1 - 0
02:00 - 23/10/20 Tottenham Hotspur FC 3 - 0 LASK 2 - 0
02:00 - 23/10/20 Wolfsberger AC 1 - 1 CSKA Moscow 1 - 1
02:00 - 23/10/20 GNK Dinamo Zagreb 0 - 0 Feyenoord Rotterdam 0 - 0
02:00 - 23/10/20 PFC Ludogorets 1945 Razgrad 1 - 2 Royal Antwerp FC 0 - 0
02:00 - 23/10/20 TSG Hoffenheim 2 - 0 цз 0 - 0
02:00 - 23/10/20 Villarreal CF 5 - 3 Sivasspor 2 - 2
02:00 - 23/10/20 Maccabi Tel Aviv FC 1 - 0 Qarabag FK 1 - 0
02:00 - 23/10/20 Celtic Glasgow 1 - 3 AC Milan 0 - 2
02:00 - 23/10/20 AC Sparta Prague 1 - 4 LOSC Lille 0 - 1
02:00 - 23/10/20 Leicester City FC 3 - 0 FC Zorya Lugansk 2 - 0
02:00 - 23/10/20 SC Braga 3 - 0 AEK Athens 1 - 0
Vòng 2
00:55 - 30/10/20 AEK Athens 1 - 2 Leicester City FC 0 - 2
00:55 - 30/10/20 AC Milan 3 - 0 AC Sparta Prague 1 - 0
00:55 - 30/10/20 LOSC Lille 2 - 2 Celtic Glasgow 0 - 2
00:55 - 30/10/20 Qarabag FK 1 - 3 Villarreal CF 0 - 0
00:55 - 30/10/20 Royal Antwerp FC 1 - 0 Tottenham Hotspur FC 1 - 0
00:55 - 30/10/20 Sivasspor 1 - 2 Maccabi Tel Aviv FC 0 - 0
00:55 - 30/10/20 LASK 4 - 3 PFC Ludogorets 1945 Razgrad 3 - 1
00:55 - 30/10/20 цз 5 - 1 FC Slovan Liberec 2 - 1
00:55 - 30/10/20 CSKA Moscow 0 - 0 GNK Dinamo Zagreb 0 - 0
00:55 - 30/10/20 Feyenoord Rotterdam 1 - 4 Wolfsberger AC 0 - 2
00:55 - 30/10/20 FC Zorya Lugansk 1 - 2 SC Braga 0 - 2
00:55 - 30/10/20 KAA Gent 1 - 4 TSG Hoffenheim 0 - 1
03:00 - 30/10/20 Real Sociedad 0 - 1 SSC Napoli 0 - 0
03:00 - 30/10/20 SK Slavia Praha 1 - 0 Bayer Leverkusen 0 - 0
03:00 - 30/10/20 Glasgow Rangers 1 - 0 KKS Lech Poznan 0 - 0
03:00 - 30/10/20 Molde FK 1 - 0 SK Rapid Wien 0 - 0
03:00 - 30/10/20 AC Omonia Nicosia 1 - 2 PSV Eindhoven 1 - 1
03:00 - 30/10/20 Granada CF 0 - 0 PAOK Thessaloniki 0 - 0
03:00 - 30/10/20 SL Benfica 3 - 0 Standard Liege 0 - 0
03:00 - 30/10/20 OGC Nice 1 - 0 Hapoel Be`er Sheva FC 1 - 0
03:00 - 30/10/20 FC CFR 1907 Cluj 1 - 1 BSC Young Boys 0 - 0
03:00 - 30/10/20 AS Roma 0 - 0 PFC CSKA Sofia 0 - 0
03:00 - 30/10/20 Arsenal FC 3 - 0 Dundalk FC 2 - 0
03:00 - 30/10/20 AZ Alkmaar 4 - 1 HNK Rijeka 2 - 0
Vòng 3
00:55 - 06/11/20 PAOK Thessaloniki 4 - 1 PSV Eindhoven 0 - 1
00:55 - 06/11/20 AC Omonia Nicosia 0 - 2 Granada CF 0 - 1
00:55 - 06/11/20 SK Rapid Wien 4 - 3 Dundalk FC 1 - 1
00:55 - 06/11/20 KKS Lech Poznan 3 - 1 Standard Liege 2 - 1
00:55 - 06/11/20 SL Benfica 3 - 3 Glasgow Rangers 1 - 2
00:55 - 06/11/20 HNK Rijeka 1 - 2 SSC Napoli 1 - 1
00:55 - 06/11/20 Real Sociedad 1 - 0 AZ Alkmaar 0 - 0
00:55 - 06/11/20 Sivasspor 2 - 0 Qarabag FK 1 - 0
00:55 - 06/11/20 AS Roma 5 - 0 FC CFR 1907 Cluj 3 - 0
00:55 - 06/11/20 PFC Ludogorets 1945 Razgrad 1 - 3 Tottenham Hotspur FC 0 - 2
00:55 - 06/11/20 Hapoel Be`er Sheva FC 2 - 4 Bayer Leverkusen 2 - 2
00:55 - 06/11/20 SK Slavia Praha 3 - 2 OGC Nice 2 - 1
03:00 - 06/11/20 BSC Young Boys 3 - 0 PFC CSKA Sofia 3 - 0
03:00 - 06/11/20 Celtic Glasgow 1 - 4 AC Sparta Prague 0 - 2
03:00 - 06/11/20 Leicester City FC 4 - 0 SC Braga 1 - 0
03:00 - 06/11/20 FC Zorya Lugansk 1 - 4 AEK Athens 0 - 2
03:00 - 06/11/20 Royal Antwerp FC 0 - 1 LASK 0 - 0
03:00 - 06/11/20 GNK Dinamo Zagreb 1 - 0 Wolfsberger AC 0 - 0
03:00 - 06/11/20 Feyenoord Rotterdam 3 - 1 CSKA Moscow 0 - 0
03:00 - 06/11/20 TSG Hoffenheim 5 - 0 FC Slovan Liberec 2 - 0
03:00 - 06/11/20 цз 2 - 1 KAA Gent 1 - 1
03:00 - 06/11/20 AC Milan 0 - 3 LOSC Lille 0 - 1
03:00 - 06/11/20 Arsenal FC 4 - 1 Molde FK 1 - 1
04:10 - 06/11/20 Villarreal CF 4 - 0 Maccabi Tel Aviv FC 1 - 0
Vòng 4
00:55 - 27/11/20 KAA Gent 0 - 2 цз 0 - 1
00:55 - 27/11/20 Maccabi Tel Aviv FC 1 - 1 Villarreal CF 0 - 1
00:55 - 27/11/20 Qarabag FK 2 - 3 Sivasspor 1 - 1
00:55 - 27/11/20 LOSC Lille 1 - 1 AC Milan 0 - 0
00:55 - 27/11/20 AC Sparta Prague 4 - 1 Celtic Glasgow 2 - 1
00:55 - 27/11/20 PFC CSKA Sofia 0 - 1 BSC Young Boys 0 - 1
00:55 - 27/11/20 LASK 0 - 2 Royal Antwerp FC 0 - 0
00:55 - 27/11/20 AEK Athens 0 - 3 FC Zorya Lugansk 0 - 0
00:55 - 27/11/20 FC Slovan Liberec 0 - 2 TSG Hoffenheim 0 - 0
00:55 - 27/11/20 SC Braga 3 - 3 Leicester City FC 2 - 1
00:55 - 27/11/20 CSKA Moscow 0 - 0 Feyenoord Rotterdam 0 - 0
00:55 - 27/11/20 Wolfsberger AC 0 - 3 GNK Dinamo Zagreb 0 - 0
00:55 - 27/11/20 Molde FK 0 - 3 Arsenal FC 0 - 0
03:00 - 27/11/20 Dundalk FC 1 - 3 SK Rapid Wien 0 - 2
03:00 - 27/11/20 Granada CF 2 - 1 AC Omonia Nicosia 1 - 0
03:00 - 27/11/20 PSV Eindhoven 3 - 2 PAOK Thessaloniki 1 - 2
03:00 - 27/11/20 Standard Liege 2 - 1 KKS Lech Poznan 0 - 0
03:00 - 27/11/20 SSC Napoli 2 - 0 HNK Rijeka 1 - 0
03:00 - 27/11/20 OGC Nice 1 - 3 SK Slavia Praha 0 - 1
03:00 - 27/11/20 Bayer Leverkusen 4 - 1 Hapoel Be`er Sheva FC 1 - 0
03:00 - 27/11/20 Glasgow Rangers 2 - 2 SL Benfica 1 - 0
03:00 - 27/11/20 AZ Alkmaar 0 - 0 Real Sociedad 0 - 0
03:00 - 27/11/20 Tottenham Hotspur FC 4 - 0 PFC Ludogorets 1945 Razgrad 2 - 0
03:00 - 27/11/20 FC CFR 1907 Cluj 0 - 2 AS Roma 0 - 0
Vòng 5
00:55 - 04/12/20 цз 0 - 0 TSG Hoffenheim 0 - 0
00:55 - 04/12/20 Sivasspor 0 - 1 Villarreal CF 0 - 0
00:55 - 04/12/20 Feyenoord Rotterdam 0 - 2 GNK Dinamo Zagreb 0 - 1
00:55 - 04/12/20 Qarabag FK 1 - 1 Maccabi Tel Aviv FC 1 - 1
00:55 - 04/12/20 Royal Antwerp FC 3 - 1 PFC Ludogorets 1945 Razgrad 1 - 0
00:55 - 04/12/20 CSKA Moscow 0 - 1 Wolfsberger AC 0 - 1
00:55 - 04/12/20 LASK 3 - 3 Tottenham Hotspur FC 1 - 1
00:55 - 04/12/20 KAA Gent 1 - 2 FC Slovan Liberec 0 - 1
00:55 - 04/12/20 AEK Athens 2 - 4 SC Braga 1 - 3
00:55 - 04/12/20 LOSC Lille 2 - 1 AC Sparta Prague 0 - 0
00:55 - 04/12/20 AC Milan 4 - 2 Celtic Glasgow 2 - 2
00:55 - 04/12/20 FC Zorya Lugansk 1 - 0 Leicester City FC 0 - 0
03:00 - 04/12/20 SL Benfica 4 - 0 KKS Lech Poznan 1 - 0
03:00 - 04/12/20 Granada CF 0 - 1 PSV Eindhoven 0 - 1
03:00 - 04/12/20 AC Omonia Nicosia 2 - 1 PAOK Thessaloniki 1 - 1
03:00 - 04/12/20 AZ Alkmaar 1 - 1 SSC Napoli 0 - 1
03:00 - 04/12/20 Real Sociedad 2 - 2 HNK Rijeka 0 - 1
03:00 - 04/12/20 Arsenal FC 4 - 1 SK Rapid Wien 3 - 0
03:00 - 04/12/20 Molde FK 3 - 1 Dundalk FC 2 - 0
03:00 - 04/12/20 AS Roma 3 - 1 BSC Young Boys 1 - 1
03:00 - 04/12/20 Glasgow Rangers 3 - 2 Standard Liege 2 - 2
03:00 - 04/12/20 FC CFR 1907 Cluj 0 - 0 PFC CSKA Sofia 0 - 0
03:00 - 04/12/20 OGC Nice 2 - 3 Bayer Leverkusen 1 - 2
03:00 - 04/12/20 SK Slavia Praha 3 - 0 Hapoel Be`er Sheva FC 2 - 0
Vòng 6
00:55 - 11/12/20 Bayer Leverkusen 4 - 0 SK Slavia Praha 2 - 0
00:55 - 11/12/20 KKS Lech Poznan 0 - 2 Glasgow Rangers 0 - 1
00:55 - 11/12/20 PFC CSKA Sofia 3 - 1 AS Roma 2 - 1
00:55 - 11/12/20 Standard Liege 2 - 2 SL Benfica 1 - 1
00:55 - 11/12/20 SK Rapid Wien 2 - 2 Molde FK 1 - 1
00:55 - 11/12/20 Dundalk FC 2 - 4 Arsenal FC 1 - 2
00:55 - 11/12/20 BSC Young Boys 2 - 1 FC CFR 1907 Cluj 0 - 0
00:55 - 11/12/20 HNK Rijeka 2 - 1 AZ Alkmaar 0 - 0
00:55 - 11/12/20 SSC Napoli 1 - 1 Real Sociedad 1 - 0
00:55 - 11/12/20 Hapoel Be`er Sheva FC 1 - 0 OGC Nice 0 - 0
00:55 - 11/12/20 PAOK Thessaloniki 0 - 0 Granada CF 0 - 0
00:55 - 11/12/20 PSV Eindhoven 4 - 0 AC Omonia Nicosia 1 - 0
03:00 - 11/12/20 FC Slovan Liberec 0 - 0 цз 0 - 0
03:00 - 11/12/20 TSG Hoffenheim 4 - 1 KAA Gent 2 - 0
03:00 - 11/12/20 Maccabi Tel Aviv FC 1 - 0 Sivasspor 0 - 0
03:00 - 11/12/20 Wolfsberger AC 1 - 0 Feyenoord Rotterdam 1 - 0
03:00 - 11/12/20 PFC Ludogorets 1945 Razgrad 1 - 3 LASK 0 - 0
03:00 - 11/12/20 Tottenham Hotspur FC 2 - 0 Royal Antwerp FC 0 - 0
03:00 - 11/12/20 Celtic Glasgow 3 - 2 LOSC Lille 2 - 1
03:00 - 11/12/20 AC Sparta Prague 0 - 1 AC Milan 0 - 1
03:00 - 11/12/20 Leicester City FC 2 - 0 AEK Athens 2 - 0
03:00 - 11/12/20 SC Braga 2 - 0 FC Zorya Lugansk 0 - 0
03:00 - 11/12/20 GNK Dinamo Zagreb 3 - 1 CSKA Moscow 2 - 0
Vòng 5
22:00 - 18/02/21 FC Dynamo Kiev 1 - 1 Club Brugge 0 - 0
00:55 - 19/02/21 цз 2 - 2 AC Milan 0 - 1
00:55 - 19/02/21 SC Braga 0 - 2 AS Roma 0 - 1
00:55 - 19/02/21 SK Slavia Praha 0 - 0 Leicester City FC 0 - 0
00:55 - 19/02/21 FC Krasnodar 2 - 3 GNK Dinamo Zagreb 1 - 1
00:55 - 19/02/21 BSC Young Boys 4 - 3 Bayer Leverkusen 3 - 0
00:55 - 19/02/21 Real Sociedad 0 - 4 Manchester United FC 0 - 1
00:55 - 19/02/21 Olympiacos Piraeus 4 - 2 PSV Eindhoven 3 - 2
00:55 - 19/02/21 Wolfsberger AC 1 - 4 Tottenham Hotspur FC 0 - 3
03:00 - 19/02/21 SL Benfica 1 - 1 Arsenal FC 0 - 0
03:00 - 19/02/21 Maccabi Tel Aviv FC 0 - 2 FC Shakhtar Donetsk 0 - 1
03:00 - 19/02/21 Royal Antwerp FC 3 - 4 Glasgow Rangers 2 - 1
03:00 - 19/02/21 Granada CF 2 - 0 SSC Napoli 2 - 0
03:00 - 19/02/21 FC Salzburg 0 - 2 Villarreal CF 0 - 1
03:00 - 19/02/21 Molde FK 3 - 3 TSG Hoffenheim 1 - 3
03:00 - 19/02/21 LOSC Lille 1 - 2 Ajax Amsterdam 0 - 0
00:00 - 25/02/21 Tottenham Hotspur FC 4 - 0 Wolfsberger AC 1 - 0
00:55 - 26/02/21 Ajax Amsterdam 2 - 1 LOSC Lille 1 - 0
00:55 - 26/02/21 SSC Napoli 2 - 1 Granada CF 1 - 1
00:55 - 26/02/21 TSG Hoffenheim 0 - 2 Molde FK 0 - 1
00:55 - 26/02/21 FC Shakhtar Donetsk 1 - 0 Maccabi Tel Aviv FC 0 - 0
00:55 - 26/02/21 Villarreal CF 2 - 1 FC Salzburg 1 - 1
00:55 - 26/02/21 Glasgow Rangers 5 - 2 Royal Antwerp FC 1 - 1
00:55 - 26/02/21 Arsenal FC 3 - 2 SL Benfica 1 - 1
03:00 - 26/02/21 Bayer Leverkusen 0 - 2 BSC Young Boys 0 - 0
03:00 - 26/02/21 AS Roma 3 - 1 SC Braga 1 - 0
03:00 - 26/02/21 Leicester City FC 0 - 2 SK Slavia Praha 0 - 0
03:00 - 26/02/21 AC Milan 1 - 1 цз 1 - 1
03:00 - 26/02/21 Manchester United FC 0 - 0 Real Sociedad 0 - 0
03:00 - 26/02/21 PSV Eindhoven 2 - 1 Olympiacos Piraeus 2 - 0
03:00 - 26/02/21 Club Brugge 0 - 1 FC Dynamo Kiev 0 - 0
03:00 - 26/02/21 GNK Dinamo Zagreb 1 - 0 FC Krasnodar 1 - 0
Vòng 4
00:55 - 12/03/21 Manchester United FC 1 - 1 AC Milan 0 - 0
00:55 - 12/03/21 SK Slavia Praha 1 - 1 Glasgow Rangers 1 - 1
00:55 - 12/03/21 Ajax Amsterdam 3 - 0 BSC Young Boys 0 - 0
00:55 - 12/03/21 FC Dynamo Kiev 0 - 2 Villarreal CF 0 - 1
03:00 - 12/03/21 Granada CF 2 - 0 Molde FK 1 - 0
03:00 - 12/03/21 Olympiacos Piraeus 1 - 3 Arsenal FC 0 - 1
03:00 - 12/03/21 AS Roma 3 - 0 FC Shakhtar Donetsk 1 - 0
03:00 - 12/03/21 Tottenham Hotspur FC 2 - 0 GNK Dinamo Zagreb 1 - 0
00:55 - 19/03/21 GNK Dinamo Zagreb 2 - 0 Tottenham Hotspur FC 0 - 0
00:55 - 19/03/21 FC Shakhtar Donetsk 1 - 2 AS Roma 0 - 0
00:55 - 19/03/21 Arsenal FC 0 - 1 Olympiacos Piraeus 0 - 0
00:55 - 19/03/21 Molde FK 2 - 1 Granada CF 1 - 0
03:00 - 19/03/21 Glasgow Rangers 0 - 2 SK Slavia Praha 0 - 1
03:00 - 19/03/21 Villarreal CF 2 - 0 FC Dynamo Kiev 2 - 0
03:00 - 19/03/21 BSC Young Boys 0 - 2 Ajax Amsterdam 0 - 1
03:00 - 19/03/21 AC Milan 0 - 1 Manchester United FC 0 - 0
Vòng 3
02:00 - 09/04/21 GNK Dinamo Zagreb 0 - 1 Villarreal CF 0 - 1
02:00 - 09/04/21 Granada CF 0 - 2 Manchester United FC 0 - 1
02:00 - 09/04/21 Arsenal FC 1 - 1 SK Slavia Praha 0 - 0
02:00 - 09/04/21 Ajax Amsterdam 1 - 2 AS Roma 1 - 0
02:00 - 16/04/21 Villarreal CF 2 - 1 GNK Dinamo Zagreb 2 - 0
02:00 - 16/04/21 SK Slavia Praha 0 - 4 Arsenal FC 0 - 3
02:00 - 16/04/21 AS Roma 1 - 1 Ajax Amsterdam 0 - 0
02:00 - 16/04/21 Manchester United FC 2 - 0 Granada CF 1 - 0