Cup Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ

Mùa giải gần nhất: Giải Turkiye Kupasi 19/20

Bắt đầu: 27/08/19 | Kết thúc: 29/07/20

Kết quả thi đấu Cup Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ

Giờ Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1
Vòng 7
18:00 - 28/08/19 Yozgatspor 1959 FK 0 - 0 68 Aksaray Belediyespor 0 - 0
19:30 - 28/08/19 Agrispor 1970 SK 5 - 0 Igdir Aras Spor 2 - 0
19:30 - 28/08/19 1954 Kelkit Belediyespor 0 - 0 Carsambaspor 0 - 0
19:30 - 28/08/19 Malatya Yesilyurt Belediyespor 5 - 0 12 Bingol Spor 2 - 0
20:00 - 28/08/19 Kastamonu Ozel Idare Koy Hizmetleri 0 - 0 Bartinspor 0 - 0
20:00 - 28/08/19 Icel Idmanyurdu Spor 1 - 0 Kepez Belediyespor 1 - 0
20:30 - 28/08/19 Somaspor 1 - 1 Aksehir SK 2008 1 - 0
20:30 - 28/08/19 1877 Alemdag Spor 3 - 1 Modafen FK 2 - 0
20:30 - 28/08/19 Maltepespor 1 - 0 Hendek Spor Sakarya 0 - 0
20:30 - 28/08/19 Belediye Derincespor 2 - 2 Edirnespor 1 - 2
17:30 - 29/08/19 Mus Menderesspor 2 - 1 Bitlis Ozguzelderespor 2 - 0
19:30 - 29/08/19 Kilis Bld Spor 0 - 0 Dersimspor 0 - 0
19:30 - 29/08/19 Mardin Fosfat Spor 2 - 1 Kahta 02 Spor 0 - 0
19:30 - 29/08/19 Yuksekova Belediyespor 0 - 2 Siirt IL Ozel Idaresi Spor 0 - 0
19:30 - 29/08/19 Gorelespor 1 - 0 Merzifonspor 0 - 0
19:30 - 29/08/19 1074 Cankirispor 2 - 0 Boyabat 1868 Spor 0 - 0
19:30 - 29/08/19 Kars 36 Spor 1 - 0 Hocvan Spor 1 - 0
20:00 - 29/08/19 Karaman Belediyespor 1 - 0 Bucak Belediye Oguzhanspor 0 - 0
20:00 - 29/08/19 Cubukspor Futbol AS 1 - 3 Kirikkale Buyuk Anadoluspor 1 - 1
20:30 - 29/08/19 Bursa Yildirim Spor 1 - 0 Bozuyuk Vitraspor 0 - 0
20:30 - 29/08/19 Yalova Kadikoy SK 0 - 0 Bigaspor 0 - 0
20:30 - 29/08/19 TKI Tavsanli Linyitspor 1 - 0 Isparta 32 Spor 0 - 0
Vòng 8
17:00 - 10/09/19 Kars 36 Spor 0 - 0 Pazarspor 0 - 0
19:00 - 10/09/19 52 Orduspor FK 0 - 2 Fatsa Belediyespor 0 - 1
19:00 - 10/09/19 Kemerspor 2003 2 - 0 Karaman Belediyespor 0 - 0
19:30 - 10/09/19 1877 Alemdag Spor 2 - 0 Catalcaspor 0 - 0
22:30 - 10/09/19 Kocaelispor 3 - 1 Golcukspor 0 - 1
23:00 - 10/09/19 Icel Idmanyurdu Spor 1 - 0 Serik Belediyespor 0 - 0
17:00 - 11/09/19 Agrispor 1970 SK 2 - 2 Artvin Hopaspor 1 - 0
18:30 - 11/09/19 1954 Kelkit Belediyespor 1 - 0 Ofspor AS 0 - 0
18:30 - 11/09/19 Gorelespor 3 - 0 Yomraspor 1 - 0
18:30 - 11/09/19 Batman Petrolspor 1 - 3 Mardin Fosfat Spor 1 - 1
18:30 - 11/09/19 Malatya Yesilyurt Belediyespor 0 - 5 Elazig Karakocan FK 0 - 4
18:30 - 11/09/19 Karakopru Belediye SK 1 - 2 Siirt IL Ozel Idaresi Spor 0 - 1
18:30 - 11/09/19 Cizrespor 1 - 1 Diyarbakirspor Kulubu 1968 0 - 0
19:00 - 11/09/19 Nevsehir Belediye Spor 0 - 1 Osmaniyespor FK 0 - 0
19:00 - 11/09/19 Kozanspor FK 0 - 3 Payasspor 0 - 2
19:00 - 11/09/19 Tokatspor 0 - 2 Erbaaspor 0 - 0
19:00 - 11/09/19 Altindagspor 1 - 2 Yozgatspor 1959 FK 0 - 1
19:00 - 11/09/19 Cankaya FK 1 - 4 Kirikkale Buyuk Anadoluspor 0 - 1
19:00 - 11/09/19 1074 Cankirispor 5 - 2 Kastamonu Ozel Idare Koy Hizmetleri 3 - 1
19:00 - 11/09/19 Iskenderun FK 3 - 1 Kilis Bld Spor 1 - 0
19:30 - 11/09/19 Manisaspor 1 - 2 Turgutluspor 0 - 1
19:30 - 11/09/19 Silivrispor 0 - 0 Bursa Yildirim Spor 0 - 0
19:30 - 11/09/19 TKI Tavsanli Linyitspor 0 - 1 Somaspor 0 - 1
19:30 - 11/09/19 Buyuk. Tepecikspor 1 - 0 Halide Edip Adivarspor 0 - 0
19:30 - 11/09/19 Bayrampasa 4 - 1 Bigaspor 1 - 1
19:30 - 11/09/19 Sile Yildizspor 1 - 1 Karacabey Belediyespor AS 1 - 0
19:30 - 11/09/19 Duzcespor 0 - 2 Darica Genclerbirligi 0 - 0
19:30 - 11/09/19 Maltepespor 1 - 3 Esenler Erokspor 1 - 2
22:30 - 11/09/19 1928 Bucaspor 2 - 2 Nazilli Belediyespor 1 - 1
23:00 - 11/09/19 Fethiyespor 3 - 2 Kizilcabolukspor 1 - 0
17:00 - 12/09/19 24Erzincanspor 3 - 1 Mus Menderesspor 2 - 0
19:00 - 12/09/19 Sultanbeyli Belediyespor 0 - 1 Edirnespor 0 - 0
22:30 - 12/09/19 Karsiyaka 0 - 0 Muglaspor 0 - 0
Vòng 9
17:00 - 24/09/19 Corum FK 0 - 1 Kasimpasa 0 - 0
18:00 - 24/09/19 Mardin Fosfat Spor 0 - 0 Altay Izmir 0 - 0
18:00 - 24/09/19 Payasspor 0 - 0 Boluspor 0 - 0
19:00 - 24/09/19 Karacabey Belediyespor AS 2 - 0 Umraniyespor 0 - 0
19:00 - 24/09/19 Somaspor 1 - 2 Keciorengucu 0 - 1
19:00 - 24/09/19 Edirnespor 1 - 1 Buyuksehir Belediye Erzurumspor 1 - 1
19:00 - 24/09/19 1877 Alemdag Spor 0 - 3 Sancaktepe FK 0 - 1
19:00 - 24/09/19 Muglaspor 1 - 3 Bursaspor 0 - 0
19:00 - 24/09/19 Esenler Erokspor 1 - 0 Usak Sportif Genclik Spor 0 - 0
20:00 - 24/09/19 Altinordu FK 0 - 0 1922 Konyaspor 0 - 0
20:30 - 24/09/19 Sanliurfaspor 0 - 0 24Erzincanspor 0 - 0
22:30 - 24/09/19 Balikesirspor 0 - 1 Van Spor FK 0 - 0
23:00 - 24/09/19 Amed Sportif Faaliyetler 4 - 1 Agrispor 1970 SK 1 - 0
23:00 - 24/09/19 Ankaraspor 1 - 1 Icel Idmanyurdu Spor 0 - 0
23:00 - 24/09/19 Adanaspor 1 - 1 Fethiyespor 1 - 1
00:30 - 25/09/19 Kocaelispor 0 - 1 Sivas Belediye Spor 0 - 1
17:00 - 25/09/19 Hacettepe SK 0 - 4 Denizlispor 0 - 1
18:00 - 25/09/19 Gorelespor 4 - 1 Giresunspor 2 - 1
18:00 - 25/09/19 Hekimoglu Trabzon 0 - 0 Adana Demirspor 0 - 0
18:00 - 25/09/19 Elazigspor 0 - 1 Buyuk. Tepecikspor 0 - 0
18:00 - 25/09/19 Fatsa Belediyespor 0 - 4 Samsunspor 0 - 2
18:00 - 25/09/19 Iskenderun FK 1 - 4 Inegolspor 0 - 2
18:30 - 25/09/19 Zonguldak Komurspor 2 - 2 Nigde Anadolu FK 1 - 1
18:30 - 25/09/19 Kemerspor 2003 2 - 2 AS Sariyer 0 - 1
18:30 - 25/09/19 Ankara Demirspor 1 - 1 Mamak FK 1 - 0
19:00 - 25/09/19 Menemen Belediyespor 2 - 1 Kirsehir Belediye Spor 0 - 0
19:00 - 25/09/19 Pendikspor 0 - 3 Turgutluspor 0 - 0
19:00 - 25/09/19 Ergene Velimese Spor 1 - 4 Eyupspor 0 - 2
19:00 - 25/09/19 Manisa Futbol Kulubu 2 - 1 Elazig Karakocan FK 1 - 0
19:00 - 25/09/19 Silivrispor 1 - 2 Kastamonuspor 1 - 1
19:00 - 25/09/19 Kirklarelispor 1 - 0 1954 Kelkit Belediyespor 0 - 0
19:00 - 25/09/19 Tuzlaspor 2 - 1 Nazilli Belediyespor 2 - 1
19:00 - 25/09/19 Bandirmaspor 1 - 1 Etimesgut Belediyespor 1 - 0
19:00 - 25/09/19 Bodrum Belediyesi Bodrumspor 3 - 0 Erbaaspor 1 - 0
20:00 - 25/09/19 Istanbulspor AS 2 - 2 Pazarspor 0 - 1
20:30 - 25/09/19 Kahramanmarasspor AS 1 - 4 Fatih Karagumruk SK 0 - 0
22:30 - 25/09/19 Diyarbakirspor Kulubu 1968 2 - 1 Eskisehirspor 0 - 1
23:00 - 25/09/19 Tarsus Idman Yurdu 4 - 0 Darica Genclerbirligi 2 - 0
23:00 - 25/09/19 Kardemir Karabukspor 1 - 1 Gumushanespor 0 - 0
23:00 - 25/09/19 Afjet Afyonspor 0 - 1 Bayrampasa 0 - 0
00:30 - 26/09/19 Goztepe SK 3 - 0 Yozgatspor 1959 FK 0 - 0
17:00 - 26/09/19 Kirikkale Buyuk Anadoluspor 0 - 4 Gaziantep FK 0 - 1
18:30 - 26/09/19 Hatayspor 0 - 1 Siirt IL Ozel Idaresi Spor 0 - 0
20:30 - 26/09/19 Genclerbirligi SK 2 - 0 Osmaniyespor FK 1 - 0
22:30 - 26/09/19 Akhisar Bld Spor 0 - 0 Bayburt Ozel Idare SK 0 - 0
00:30 - 27/09/19 Sakaryaspor 1 - 1 1074 Cankirispor 0 - 0
Vòng 10
17:00 - 29/10/19 1074 Cankirispor 1 - 3 Caykur Rizespor 0 - 2
17:00 - 29/10/19 Altinordu FK 3 - 1 Amed Sportif Faaliyetler 2 - 0
17:00 - 29/10/19 Hekimoglu Trabzon 3 - 0 Menemen Belediyespor 1 - 0
17:45 - 29/10/19 Nigde Anadolu FK 0 - 0 Antalyaspor AS 0 - 0
18:30 - 29/10/19 Eyupspor 0 - 0 Konyaspor Club 0 - 0
20:30 - 29/10/19 Altay Izmir 1 - 0 Gorelespor 0 - 0
22:30 - 29/10/19 Adanaspor 3 - 0 Diyarbakirspor Kulubu 1968 1 - 0
00:30 - 30/10/19 Alanyaspor 3 - 0 Inegolspor 3 - 0
17:00 - 30/10/19 Van Spor FK 1 - 0 Sancaktepe FK 1 - 0
17:00 - 30/10/19 Kastamonuspor 1 - 1 24Erzincanspor 0 - 0
17:00 - 30/10/19 Gumushanespor 0 - 3 Samsunspor 0 - 0
17:30 - 30/10/19 Keciorengucu 3 - 1 Siirt IL Ozel Idaresi Spor 1 - 1
17:30 - 30/10/19 Payasspor 2 - 3 Manisa Futbol Kulubu 1 - 1
17:45 - 30/10/19 Kemerspor 2003 2 - 3 Kasimpasa 1 - 2
18:00 - 30/10/19 Fatih Karagumruk SK 4 - 1 Bandirmaspor 2 - 1
18:00 - 30/10/19 Karacabey Belediyespor AS 1 - 3 Tuzlaspor 0 - 1
18:00 - 30/10/19 Istanbulspor AS 2 - 2 Buyuk. Tepecikspor 1 - 1
18:30 - 30/10/19 Buyuksehir Belediye Erzurumspor 3 - 1 Bodrum Belediyesi Bodrumspor 2 - 0
20:30 - 30/10/19 Genclerbirligi SK 0 - 2 Esenler Erokspor 0 - 1
22:30 - 30/10/19 Goztepe SK 3 - 0 Sivas Belediye Spor 2 - 0
00:30 - 31/10/19 Tarsus Idman Yurdu 1 - 3 Fenerbahce 0 - 2
17:00 - 31/10/19 Bayburt Ozel Idare SK 1 - 2 Bursaspor 1 - 1
17:45 - 31/10/19 Mamak FK 0 - 6 Sivasspor 0 - 3
18:30 - 31/10/19 Kirklarelispor 1 - 0 MKE Ankaragucu 1 - 0
20:30 - 31/10/19 Kayserispor 0 - 0 Bayrampasa 0 - 0
22:30 - 31/10/19 Gaziantep FK 3 - 0 Turgutluspor 1 - 0
00:30 - 01/11/19 Denizlispor 4 - 1 Icel Idmanyurdu Spor 2 - 1
Vòng 11
17:00 - 03/12/19 Fatih Karagumruk SK 1 - 2 Goztepe SK 0 - 1
18:30 - 03/12/19 Yeni Malatyaspor 3 - 1 Keciorengucu 2 - 0
20:30 - 03/12/19 Alanyaspor 5 - 1 Adanaspor 1 - 0
22:30 - 03/12/19 Esenler Erokspor 0 - 2 Sivasspor 0 - 1
00:45 - 04/12/19 Fenerbahce 4 - 0 Istanbulspor AS 2 - 0
17:00 - 04/12/19 Hekimoglu Trabzon 0 - 1 Istanbul Basaksehir FK 0 - 1
17:45 - 04/12/19 Eyupspor 0 - 3 Antalyaspor AS 0 - 2
18:30 - 04/12/19 Kasimpasa 2 - 1 Van Spor FK 2 - 1
20:30 - 04/12/19 Buyuksehir Belediye Erzurumspor 4 - 2 Bursaspor 1 - 1
22:30 - 04/12/19 Altay Izmir 1 - 2 Trabzonspor 0 - 1
00:45 - 05/12/19 Galatasaray SK 0 - 2 Tuzlaspor 0 - 0
17:00 - 05/12/19 Kirklarelispor 2 - 1 Gaziantep FK 1 - 0
18:30 - 05/12/19 Kayserispor 3 - 2 Manisa Futbol Kulubu 1 - 0
20:30 - 05/12/19 Altinordu FK 3 - 5 Denizlispor 1 - 1
22:30 - 05/12/19 Caykur Rizespor 3 - 2 Samsunspor 3 - 1
00:45 - 06/12/19 Besiktas JK 3 - 0 24Erzincanspor 2 - 0
17:00 - 17/12/19 Van Spor FK 2 - 1 Kasimpasa 1 - 1
18:30 - 17/12/19 Antalyaspor AS 2 - 2 Eyupspor 1 - 1
20:30 - 17/12/19 Samsunspor 1 - 1 Caykur Rizespor 0 - 0
22:30 - 17/12/19 Adanaspor 1 - 7 Alanyaspor 0 - 4
00:45 - 18/12/19 Tuzlaspor 0 - 4 Galatasaray SK 0 - 3
17:00 - 18/12/19 24Erzincanspor 2 - 0 Besiktas JK 1 - 0
17:45 - 18/12/19 Keciorengucu 2 - 2 Yeni Malatyaspor 0 - 0
18:30 - 18/12/19 Gaziantep FK 3 - 2 Kirklarelispor 1 - 1
20:30 - 18/12/19 Sivasspor 0 - 1 Esenler Erokspor 0 - 0
22:30 - 18/12/19 Goztepe SK 2 - 1 Fatih Karagumruk SK 1 - 1
00:45 - 19/12/19 Istanbulspor AS 0 - 2 Fenerbahce 0 - 0
17:00 - 19/12/19 Manisa Futbol Kulubu 3 - 3 Kayserispor 1 - 0
18:30 - 19/12/19 Denizlispor 2 - 2 Altinordu FK 2 - 0
20:30 - 19/12/19 Istanbul Basaksehir FK 2 - 0 Hekimoglu Trabzon 0 - 0
22:30 - 19/12/19 Bursaspor 2 - 1 Buyuksehir Belediye Erzurumspor 0 - 1
00:45 - 20/12/19 Trabzonspor 4 - 1 Altay Izmir 0 - 0
Vòng 4
20:00 - 14/01/20 Istanbul Basaksehir FK 1 - 1 Kirklarelispor 0 - 0
22:30 - 14/01/20 Sivasspor 4 - 0 Yeni Malatyaspor 3 - 0
00:30 - 15/01/20 Kayserispor 0 - 0 Fenerbahce 0 - 0
20:00 - 15/01/20 Alanyaspor 3 - 1 Kasimpasa 3 - 1
22:30 - 15/01/20 Buyuksehir Belediye Erzurumspor 3 - 2 Besiktas JK 1 - 1
00:30 - 16/01/20 Caykur Rizespor 1 - 1 Galatasaray SK 1 - 1
22:00 - 16/01/20 Antalyaspor AS 4 - 3 Goztepe SK 2 - 2
00:30 - 17/01/20 Trabzonspor 2 - 0 Denizlispor 1 - 0
18:00 - 21/01/20 Kirklarelispor 0 - 0 Istanbul Basaksehir FK 0 - 0
00:30 - 22/01/20 Fenerbahce 2 - 0 Kayserispor 2 - 0
18:00 - 22/01/20 Kasimpasa 3 - 2 Alanyaspor 2 - 1
21:00 - 22/01/20 Goztepe SK 2 - 2 Antalyaspor AS 1 - 2
00:30 - 23/01/20 Besiktas JK 2 - 3 Buyuksehir Belediye Erzurumspor 1 - 1
18:00 - 23/01/20 Yeni Malatyaspor 2 - 1 Sivasspor 0 - 1
21:00 - 23/01/20 Denizlispor 2 - 0 Trabzonspor 2 - 0
00:30 - 24/01/20 Galatasaray SK 2 - 1 Caykur Rizespor 0 - 0
Vòng 3
00:30 - 05/02/20 Trabzonspor 5 - 0 Buyuksehir Belediye Erzurumspor 3 - 0
18:30 - 05/02/20 Kirklarelispor 0 - 3 Fenerbahce 0 - 1
00:30 - 06/02/20 Alanyaspor 2 - 0 Galatasaray SK 1 - 0
00:30 - 07/02/20 Antalyaspor AS 0 - 0 Sivasspor 0 - 0
00:30 - 12/02/20 Fenerbahce 1 - 0 Kirklarelispor 0 - 0
00:30 - 13/02/20 Galatasaray SK 3 - 1 Alanyaspor 1 - 1
21:00 - 13/02/20 Buyuksehir Belediye Erzurumspor 1 - 4 Trabzonspor 1 - 1
23:15 - 13/02/20 Sivasspor 1 - 1 Antalyaspor AS 1 - 0
Vòng 2
00:30 - 04/03/20 Trabzonspor 2 - 1 Fenerbahce 0 - 0
00:30 - 05/03/20 Antalyaspor AS 0 - 1 Alanyaspor 0 - 0
00:45 - 17/06/20 Fenerbahce 1 - 3 Trabzonspor 1 - 1
00:45 - 19/06/20 Alanyaspor 4 - 0 Antalyaspor AS 2 - 0
Vòng 1
01:30 - 30/07/20 Trabzonspor 2 - 0 Alanyaspor 1 - 0